Tsarin Ajiyar Makamashi

Tsarin Ajiyar Makamashi

Maganin ESS Duk a Cikin Ɗaya

Ana amfani da hanyoyin adana makamashi sosai don gida mai amfani da hasken rana, wutar lantarki mai amfani da tashoshin sadarwa, da tsarin adana makamashi na kasuwanci. Mafita ɗaya ita ce mafi kyau, ta haɗa da tsarin baturi, inverter, na'urorin hasken rana, wannan mafita ta ƙwararru tana taimaka muku adana kuɗi akan farashi.

Mafita na Cibiya-Power-ESS-Duk-cikin-ɗaya

fa'idodi

Me yasa Zabi Maganin ESS?

 
Tsarin CPU na Masu Sarrafa Kwamfuta na Tsakiya. Tsarin zane na 3D, hoton ra'ayi.

Babban aminci

> batirin lifepo4 tare da BMS da aka gina a ciki, yana da kariya daga caji fiye da kima, fitarwa fiye da kima, da kuma gajeren da'ira. Ya dace da amfani da iyali tare da aminci.

Babban makamashi, Babban iko

> Taimako a layi ɗaya, za ku iya haɗa babban ƙarfin aiki kyauta, batirin lithium iron phosphate yana da babban kuzari, ingantaccen aiki, da babban ƙarfi.

Batirin Lithium ion yana fara sake caji makamashin lantarki, ra'ayin fasahar caji mai sauri, zane mai ban mamaki na 3D mai zane mai ban mamaki na sararin samaniyar dijital bayan barbashi
Tsarin Tashar Wutar Lantarki ta Intanet - VPP - Tashar Wutar Lantarki ta Rarraba da ke tushen girgije wanda ke tattara ƙarfin Albarkatun Makamashi daban-daban - Samar da Rarraba - Zane na 3D

Fasahar Batirin Lithium Mai Hankali

> Bluetooth, Kula da batirin a ainihin lokaci.

> Aikin Wifi na zaɓi.

> Tsarin dumama kai zaɓi ne, ana caji cikin sauƙi a lokacin sanyi.

Fa'idodi na Dogon Lokaci Don Zaɓar Maganin Baturi

Gyara kyauta

Gyara kyauta

Batura LiFePO4 ba tare da kulawa ba.

Garanti na shekaru 5

Garanti na shekaru 5

Garanti mai tsawo, garantin bayan sayarwa.

Shekaru 10 na tsawon rai

Tsawon shekaru 10 na rayuwa

Tsawon rai fiye da batirin gubar acid.

Mai da hankali kan muhalli

Mai da hankali kan muhalli

Babu wani abu mai haɗari na ƙarfe mai nauyi, wanda ba ya gurɓata muhalli a samarwa da kuma amfani da shi a zahiri.

Abokin Hulɗarka Mai Inganci

Iko Mai Gamsarwa, Rayuwa Mai Gamsarwa!

Gamsar da abokan ciniki ta fi muhimmanci kuma tana tura mu zuwa gaba!
Muna da ƙwarewa da kwarin gwiwa wajen taimaka muku
cimma ra'ayoyinku game da mafita na batirin!

abubuwan da suka faru

Fiye da shekaru 15 na ƙwarewa a fannin batirin lithium, shugabannin mafita na batirin lithium.

kayayyaki

Takaddun shaida na CE, MSDS, UN38.3, ISO, UL da haƙƙin mallaka a cikin BMS, tsari, da module.

Maganin tsarin batiri

OEM da ODM
(Mafita tsarin batirin, alamar tambari, launi, akwatin fakiti, da sauransu).

Mafita

Maganin Ajiyar Makamashi