Yadda Ake Samun Batirin Akan Toyota Forklift
Wurin batirin da hanyar shiga ya dogara ne akan ko kuna dalantarki or Konewa na ciki (IC) Toyota forklift.
Don Toyota Forklifts na lantarki
-
Ajiye cokali mai yatsu a kan wani wuri mai faɗikuma kunna birkin ajiye motoci.
-
Kashe forklift ɗinkuma cire maɓallin.
-
Buɗe ɗakin zama(yawancin masu ɗaukar kaya na lantarki na Toyota suna da wurin zama wanda ke karkata gaba don bayyana ɗakin batirin).
-
Duba don makulli ko tsarin kullewa– Wasu samfuran suna da makullin tsaro wanda dole ne a sake shi kafin a ɗaga kujera.
-
Ɗaga kujera ka kuma tsare ta– Wasu masu ɗaukar kaya suna da sandar tallafi don riƙe wurin zama a buɗe.
Don Konewa na Cikin Gida (IC) Toyota Forklifts
-
Samfuran LPG/Fetur/Diesel:
-
Ka ajiye forklift ɗin, ka kashe injin, sannan ka kunna birkin ajiye motoci.
-
Batirin yawanci yana wurinsaa ƙarƙashin kujerar mai aiki ko murfin injin.
-
Ɗaga kujera ko buɗe ɗakin injin- Wasu samfuran suna da makulli a ƙarƙashin wurin zama ko kuma sakin murfin.
-
Idan ya zama dole,cire wani faifandon samun damar shiga batirin.
-
Lokacin Saƙo: Afrilu-01-2025